(¯`'•.¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸ ¸.•'´¯)

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
(¯`'•.¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸ ¸.•'´¯)

╟║Φ╦ ╦££∩

cam on anh vi tat ca

chjpxinh

cam on anh vi tat ca Empty cam on anh vi tat ca

Bài gửi  chjpxinh 12/6/2010, 14:33

Anh!Cảm ơn anh...
    Vì anh đã đến bên em thật nhẹ nhàng không vội vã, không chút ồn ào như những người khác đã từng đến với em. Anh rất khác.
    Cảm ơn anh...
    Vì đã cho em một bàn tay. Một bàn tay cũng thật lạ. Đôi lúc thật chặt chằng muốn rời xa, nhưng đôi lúc lại thật hờ hững làm em lo lắng. Và em biết đó chính là tình yêu.
    Cảm ơn anh...
    Vì những câu nhắn tin dù rất ngắn nhưng em biết độ dài của tin nhắn chỉ là hình thức, nội dung bên trong mới là vô định.
    Cảm ơn anh...
    Vì đã làm em cười khi em muốn khóc. Em rắc rối lắm đúng không anh? Nhưng chỉ vớ anh em mới vậy thôi. Thật đấy! Vì chỉ anh mới chịu được những rắc rối mà em gây ra.
    Cảm ơn anh...
    Vì luôn tin em.Có thể mình ở quá xa nhau, có thể bên cạnh anh hay em có những người hoàn hảo. Nhưng em biết, chẳng ai hoàn hảo, chẳng ai tin em bằng anh cả. Vì thế hãy cứ luôn tin em như vậy, anh nhé! Em tin anh!
    Cảm ơn anh...
    Vì anh đã nói rằng anh yêu em và làm cho em yêu anh.
    Thật đơn giản là mình yêu nhau thôi đúng không anh. Mình quen nhau một cách đặc biệt, đến với nhau một cách tình cờ và tình yêu của mình cũng vậy. Em thấy nó mạo hiểm như một cuộc thí nghiệm sinh học, nó mạo hiểm đầy bất ngờ. Đôi lúc kết quả là một con số không nhưng đôi lúc nó lại là kí hiệu vô cùng trong toán học.
    và em cảm ơn anh vì anh đã cùng em làm cuộc thí nghiệm đó. Em mong sao nó là "vô cùng".
    Cảm ơn anh nhiều lắm!...em yeu anh

Hôm nay: 14/5/2024, 13:35