(¯`'•.¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸ ¸.•'´¯)

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
(¯`'•.¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸ ¸.•'´¯)

╟║Φ╦ ╦££∩

4 posters

gui den nguoi toi yeu

chjpxinh

gui den nguoi toi yeu Empty gui den nguoi toi yeu

Bài gửi  chjpxinh 29/5/2010, 12:59

ank ak`!
    ank byt ko...?
    Mot ngay doi voi em bao jo cung vui va tron ven hon khj co ank o ben .Khong phaj chi co ank can em ma em cung can co ank tkat nkiu! Neu trai tim em tkieu trai tim ank no se bang ja va co don nhieu lam.Co le do moi la y ngkia thuc su cua tink yeu dung khong ank.ank da mang tinh yeu va hanh phuc den cho trai tim em va em mun ju lai tat ca dieu do o ben anh.Muon va luon muon anh dc cuoi dc thay anh hanh phuc .vi niem vui va hanh phuc cua anh tu bao gio da gan voi cuoc song cua em .Khong hiu tai sao khi co anh roi em buoc di noi dong nguoi khong kon cam jac le loi nua.Truoc khi co anh em di jua ???? nkung noi do ma im lang thay minh that co don va em ckj mun dj mot minh khong ai ca va tu hoi minh trong vo van dong nguoi tap nap kia lieu co tke tim dc mot ai co the tim dc mot ai co the hieu minh khong.Co nhung luc em tuong rang cuoc song nay ckac cki con lai nhung noi dau em tu hoi tai sao minh lai song tren tke jan nay .Em cam thay cuoc song chang co gi la dep de ca nhung j deo de da bi quen di tu khi nao cung cka byt.cko den khj byt anh em khong can byt tu dau tai sao anh lai ngo loi voi em ???Em ckj byt rang gio day anh da buoc vao cuoc song cua em delai cho em nhung ki niem dep anh den ben em an ui va ckia se nhung luc em vui bun trong cuoc song.Em da tkay bau troi kia con 1 ckut anh sang cku ko pkaj u am ,mit mu.Em cki mong nguoi hiu em cung vay cung lun mun nku em lun co mot niem tin cho chinh vao ngay mai de tuoi dep mot niem tin ma cho du cuoc song co ra sao van luon giu no de cho minh di khong bao jo lac buoc va con duong minh dj cho ju jong bao van lun co ank sang cua niem tin dan loi anh co byt noi bun cua em deu mun ckia se voi ank nhung em lai khong mun phai nhin tkay anh bun.Tat ca cam nhan cua em luc nay em cam nhan thay rang em mun dc o ben anh de em co tke nkjn tkay bong dang nguoi minh yeu thuong de em co tke yeu anh nhu ckua yeu ai tke va cung boi vi tke em se co gang de dc buoc cung anh cho tron ven mot con duong cho du con duong do co dai den dau em va anh se nam ckat tay nhau chi can nhu vay tkuj em co the buoc cung anh den bat cu noi nao ma anh mun.Nhieu dem em khong tke nao nkam mat dc boi cu nkam mat vao hinh bong cua ank lai hien len trong tam tri em.Nhung luc do em ckj mun ckay tkat nkanh den ben canh anh om anh that ckat nhung ma dau dc tke cku neu mot ngay xa anh mot ngay ckong trai va that bun trong em em lai quay ve voi cai cam jac cu.Co luc ngoi ben anh nhung em thay ckong trai so mot ngay nao do se mat anh mot ngay trai anh xa roi trai tim em co phai do ckj la tuong tuong tkuj dung ko anh.Anh hay coi cho byt rang anh cung ko mun dieu do xay ra rang anh van va lun can co em trong cuoc song nay dc ko anh hay noi cko em byt di!!!Anh da noi voi em rang ANH YEU EM em tkuc su hanh phuc lam nhung em van ckua lam dc j cko anh em tkat kem koi pkaj ko ank co le anh se tkat vong ve em nkiu lam dung ko anh.Em se co gang that nhiu va nhiu hon nua boi em byt rang se co 1 nguoi ung ho va tiep suc cko em tren con duong ma em da tron va con mot dieu nua do la ank la nguoi em yeu!!!EM YEU ANH :x :x :x
    trinhthao

gui den nguoi toi yeu Empty Re: gui den nguoi toi yeu

Bài gửi  trinhthao 29/5/2010, 19:36

truj uj, hay toa'
    vjt cko ank duy ha?
    chjpxinh

Bài gửi  chjpxinh 29/5/2010, 19:56

uk! tao vyt cko nguoi iu tao dey hay hog :x :x :x :D
    trinhthao

Bài gửi  trinhthao 29/5/2010, 20:38

hay lem'
    maj pao a duy len doc moj dc gui den nguoi toi yeu 63344
    cobemaiyeuanh

Bài gửi  cobemaiyeuanh 30/5/2010, 10:41

Troi oi,bay gio tui moi bjt bo vjt bai hay wa''.Nguoi yeu bo la ai zay.Doc xong chac ngat wa''
    chjpxinh

Bài gửi  chjpxinh 3/6/2010, 19:54

tkank bo na" :D :D :D :x
    trinhthao

Bài gửi  trinhthao 6/6/2010, 19:02

dung la de tu cua tao
    vjt baj hay tkat :x
    chjpxinh

Bài gửi  chjpxinh 6/6/2010, 19:53

cko may bao ai la de tu cua may? co may la de tu cua tao a'hahahahahaha!!!!!!!!!!! :D :D
    trinhthao

Bài gửi  trinhthao 8/6/2010, 07:10

lao' toa'
    dam an noj vs su fu may tke' ak`
    nhungkute

Bài gửi  nhungkute 16/6/2010, 09:03

Duy no ma doc dc kheo xuc do^ng wa khoc(huhu...) lun nh?
    haha gui den nguoi toi yeu 575274
    trinhthao

Bài gửi  trinhthao 17/6/2010, 10:00

ank duy hok khoc hoj pky'
    :D :D
    trang ju ank duy nkat ma` :x :x :x
    chjpxinh

Bài gửi  chjpxinh 17/6/2010, 20:52

huhu!!! sao ckung may bat nat tao tke??? :( :( :(

Sponsored content